-
Menene Polyvinyl Chloride kuma Menene ake Amfani dashi?
Polyvinyl Chloride (PVC) polymer thermoplastic ne wanda aka haɗa shi kuma shine na uku mafi yawan filastik na roba. An gabatar da wannan kayan zuwa kasuwa a cikin 1872, kuma yana da dogon tarihin nasara a aikace -aikace da yawa. PVC yana bayyana a fannoni da yawa, gami da masana'antar ƙwallon ƙafa, c ...Kara karantawa -
Menene Gumboots?
Idan kun zo wannan shafin, wataƙila kun saba da abin da gumboots suke da buƙatar babban inganci, takalmin ruwa. Amma, kun tsaya yin tunani, me ake yin takalmin ruwan sama? Da kyau, yawancin takalman da ba a hana ruwa ba ana yin su ne daga roba na halitta ko polyvinyl chlor ...Kara karantawa -
Muhimman Fa'idodi 4 na Amfani da PVC a Duniyar ƙera takalmi
Duniyar ƙira da ƙera takalmi ta haɓaka sosai a cikin ƙarni biyu da suka gabata. An tafi kwanakin samun cobbler guda ɗaya yana hidimar garin gaba ɗaya. Masana'antar masana'antu ta kawo sauye -sauye da yawa, daga yadda ake yin takalmi zuwa sel ...Kara karantawa -
Abubuwan da suka dace don FOOTWEAR Masana'antu
Masana'antar ƙwallon ƙafa tana buƙatar kayan aiki tare da babban juriya na inji, inganci a cikin sarrafawa, ƙira da haɓaka mafi kyau. Haɗin PVC an ƙera shi don biyan waɗannan buƙatun. Samar da sinadarin PVC yayi daidai da t ...Kara karantawa -
Tarihin PVC
A karo na farko da aka gano PVC ya kasance kwatsam a cikin 1872 ta masanin kimiyyar Jamus, Eugen Baumann. An haɗa shi azaman flask na vinyl chloride an bar shi a cikin hasken rana inda ya polymerized. A ƙarshen 1800s ƙungiyar ...Kara karantawa