Fassarar PVC don Kiddy Yara Jelly Shoes Sandals

Fassarar PVC don Kiddy Yara Jelly Shoes Sandals

Takaitaccen Bayani:


 • Abu:PVC Resin + Abubuwan Haɗin Eco-friendly
 • Tauri:ShoreA55-75
 • Launi:M, Semi-Transpraent
 • Aikace-aikace:Allurar Takalmin Kiddy
 • Cikakken Bayani

  Tags samfurin

  Bayanin Samfura

  INPVC tana ba da nau'ikan mahaɗan 100% Budurwa PVC da ake amfani da su don samar da Kiddy Yara Jelly Shoes.Mahalli na takalmanmu tare da juriya mai girma na inji, inganci a aiki, ƙididdigewa da kuma m bayyanar.Muna ba da tsari na musamman & na musamman kamar yadda ake buƙata tare da tabbacin inganci da ayyuka.

  Jelly takalma, wanda aka fi sani da jellies, an yi su gaba ɗaya daga PVC kuma suna da tsaka-tsaki tare da jelly-neman sheen.An yi shi gaba ɗaya daga PVC, waɗannan takalmin jelly suna da ƙamshin kumfa mai daɗi.

  Shekaru da yawa, an sadaukar da mu ga bincike, haɓakawa da
  Samar da Abubuwan Abubuwan Takalmi masu sassauƙa na PVC.Don sarrafa wannan samfur a cikin ingantattun kayan aikinmu, ƙwararrun ƙwararrunmu suna amfani da mafi girman darajar polyvinyl chloride da sabbin hanyoyin.Samfurin da aka bayar yana buƙatar yadu don amfani dashi a masana'antar takalmi don ƙira da ƙirar kiddy siliki, takalma, sandal, takalma da loafers.

  INPVC - yanzu ɗayan manyan Masu Kera Kayan Kayan Kayan Yara na PVC.Abubuwan da aka ba mu PVC Compound ana kera su a cikin gidanmu kuma ana samun su cikin kyakkyawan gamawa, wanda ke tabbatar da kwanciyar hankali na tafin kafa.

  Ƙwararrun masterbatches masu launin mu suna sa yara takalma, silifa, jelly takalma yi kyau kuma mahadi namu suna taimaka wa takalmanku su zama masu haske da ƙarfi.Ana kera samfuranmu da sarrafa su ta hanyar tura fasahar ci gaba da injuna bisa ga ƙa'idodin ingancin duniya.

  Tare da samfurori masu yawa don saduwa da buƙatun tare da hankalinsa ga muhalli da lafiyar ɗan adam, muna kera kayan aikin filastik kyauta marasa kyauta da Lead.Our mahadi suna samuwa a cikin REACH da RoHS masu yarda da tsari akan buƙata, da kuma daban-daban. wasu ƙayyadaddun bayanai waɗanda abokin ciniki zai iya buƙata.

  Cikakken Bayani

  Kayan abu 100% Budurwa PVC guduro + Eco-friendly additives
  Tauri ShoreA55-A75
  Yawan yawa 1.22-1.35 g/cm3
  Gudanarwa Injection Molding
  Launi M, Halitta, Ja, Green, Yellow, Green, Blue ko Musamman
  Takaddun shaida RoHS, REACH, FDA, PAHS
  Aikace-aikace Takalman Jelly na Yara, Takalma Jelly na ’Yan Mata, Takalmin PVC na Yara masu laushi
  Takalma na bakin teku na Baby, Takalma Crystal lokacin bazara, Takalmin Sandal na yau da kullun
  Siffofin asali Eco-friendly.Babu Kamshi.Mara guba
  Dorewa .Saka Resistant.Mara Zamewa
  Lankwasawa Resistant .Tsayayyar Abrasion
  Kyakkyawan sassauci.Kyakkyawar Ƙarfin Ƙarfin Ƙarfi.
  Madalla da Molding Properties
  Rike fata, yadudduka da sauran kayan
  Gyaran Hali UV-Resistance
  Anti-Oil /Acid/Fat/Blood/Ethyl Alcohol
  Juriya na Hijira.Yellow Tabon Resistant
  Lankwasawa Resistant .Tsayayyar Abrasion.Resistant Haifuwa
  Resisitance High / Low Zazzabi
  OEM/ODM Karba
  Shiryawa 25kg/Kraft Bag
  Yawan Loading 20,000kgs-25,000kgs/20'C;

  Siffofin

  Ana amfani da mahadi na takalma na PVC don Kiddly Children Jelly Shoes allura.PVC granules mai laushi da m tare da babban juriya na inji, maras wari, juriya mai kyau ana amfani da takalma na yara.

  Babban m da crystal PVC pellets za a iya musamman don zama fari, launin ruwan kasa, rawaya da sauransu.

  Tare da cikakken gwaninta na samar da PVC, muna ba da keɓancewa & tsari na musamman kamar yadda ake buƙata tare da tabbacin inganci da sabis.


 • Na baya:
 • Na gaba:

 • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

  Babban Aikace-aikacen

  Allura, Extrusion da Busa Molding